MAGUNGUNAN CIWON ASMA

Ruwan albasa cikin ƙaramin kofi azuba masa zuma kaɗan ana sha safe da yamma na tsawon wata ɗaya

Zuma rabin ƙaramin kofi tare da ruwan sazabu rabin ƙaramin kofi. Za a gauraya asha kullum sau ɗaya dasafe bayan cin abinci.

Warning: Mai ciki bazata shaba

Za a ɗora ƙwallon ɗan zaitun akan garwashi ana shaqar hayaqin sau ɗaya a rana

Garin Irƙasus, hulba da shammar dukkansu cikin ƙaramin cokali Azubasu acikin ruwan ɗumi asha sau ɗaya a rana

warning : Banda mai ciki

Garin ya’yan lauz Hindi + Habbatussauda+ Garin luban+Garin yansun+Habbaturrashad+ Garin wake. Dukkansu asamu adadi madaidaici, a gaurayasu, ana ɗiban cikin ƙaramin cokali ana hambuɗa sai abishi da ruwan ɗumi rabin ƙaramin kofi safe da yamma

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *