MAGANIN STRETCH MARK

Wani layi-layi dake fitowa mata ajikinsu, musamman masu ƙiba.

  Yakan fito a gurare kamar wajen mara, kamar ga macen data haihu, 

   Yakan fito a wajen gwiwar ƙafa da kafaɗar mace dssr.

  Duk wacce take fama da irin wannan abin ga abinda zata nema

 ALOE-VERA: Ki tatse farin ruwan aloe -vera kullum ki rinƙa shafawa a wurin idan ya bushe sosai saiki wanke da ruwan ɗumi.

   Ko kuma ki ɗebi man aloe-vera chokali ɗaya ki haɗa da vitamin E oil capsule ɗaya ki rinƙa shafawa a wurin.

Da iznin ALLAH zaki nemeshi ki rasa.

Maganin wannan tabon na biyu shine:

Ki fasa ƙwai ɗaya ki cire ƙwaiduwan ƙwan, sai kiyi amfani da cokali kiyita kaɗa farin ƙwan har sai yayi kauri yayi fari tas kamar cream,

   Sannan ki shafa a wurin layi-layin ki barshi ya bushe sannan ki wanke da ruwan sanyi kiyi tayin hakan har na tsawon sati biyu.

Da iznin ALLAH zai ɓace

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *